1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Offline chia sẽ hình ảnh và kỹ năng post bài trên CLB Caravan

Thảo luận trong 'Hẹn hò Offline' bắt đầu bởi win-wave, 19/11/12.

?

Đăng ký tham gia offline CLB Caravan T12/2012

Poll closed 29/11/12.
  1. Sáng thứ 7 (01/12/2012)

16.7%
  2. Sáng CN (02/12/2012)

100.0%
Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Tư Ếch tui đọc được những lời chia sẻ cùa bác Mandy Chung, bác Người Tình, Tư tui đắc chí lắm! Nếu diễn đàn có sự hỗ trợ nhiệt tình từ các bác, Tư Ếch tui nghĩ diễn đàn sẽ vui nhộn và đặc sắc lắm!

Đúng như bác Mandy Chung nhận xét, anh em tụi tui cũng chỉ bắt đầu bằng đam mê (mà mê đủ thứ luôn....mê Caravan, mê off road, mê được về với thiên nhiên, mê làm từ thiện, mê chụp hình...). Tư Ếch nghĩ, thật ra tụi tui có lòng mà chưa đủ sức, tụi tui cũng còn bay bổng dữ lắm các bác ơi! Năm ba anh em cùng đam mê ráp lại, rồi dựng đàn! Thấy diễn đàn cũng được anh em tứ phương quan tâm. Nên tụi tui có ý họp mặt anh em, trước là để biết nhau, sau là cùng bàn kế sách phát triển....! Nhưng chắc anh em tụi tui vội quá, nên chưa thành! Nay được các bác góp ý hay, Tư Ếch nghĩ, hẳn là các bác cũng có tình cảm với diễn đàn. Thay mặt anh em diễn đàn, Tư Ếch xin được mời các bác góp sức cùng xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh các bác nhé!

Rất mong ngày mai Bác Mandy Chung và Bác Người Tình dành chút ít thời gian đến họp mặt cùng anh em nha. Thời gian và địa điểm chắc các bác đã có rồi phải không ạ! Chúc cả nhà ngủ ngon nhé! Ngày mai sẽ có thật nhiều niềm vui, nhiều điều bổ ích và diễn đàn clbcaravan vững tiến!

Mandy ChungBLUE SKY thích nội dung này.
  2. Mandy Chung

Mandy Chung Thành viên mới

Cuộc đời họp rồi tan mà bác, lúc đầu với đầy đủ nhiệt huyết thì dễ lôi cuốn mà, ăn thua nhau là thời gian thôi. Với lại em cũng nghĩ là để các Anh em ban đầu làm chủ xị trước, chắc chắn sẽ 1 dịp không xa em cũng tía lia 1 chút với các bác, nhưng bây giờ có lẽ đứng ngoài vỗ tay là hay nhất.
    Em đồng ý với bác Người Tình, nội nhìn cái thằng Viettravel với mấy cái diễn đàn thì biết. Vì thế, bác Ech à, làm thì chắc em nghĩ bác nên làm, nhưng bác đang ở thế cổ đông thì có lợi cũng có hại. Nhưng chắc chắn 1 điều tất cả anh em đều có 1 hướng nhìn thì mọi việc okie, khi nào có thành viên đi hướng khác với mục đích khác thì lúc đó cơ cấu cũng khác.
    Đang giai đoạn hình thành, các bác cứ việc đẩy mạnh và nâng cao tinh thần, để duy trì mục đích chung càng lâu càng tốt.
    Vậy bác nhé! Chúc các bác họp mặt vui vẻ;)

BLUE SKYTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  3. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Tư ếch cám ơn Bác Mandy Chung đã chân thành góp ý và gỡ rối cho anh em trong giai đoạn này, hy vọng trong thời gian gần nhất, bác Mandy Chung sẽ không đừng ngoài vỗ tay nữa mà sắn tay áo lên cùng anh em tụi tui xông pha cho vui nhé. Cám ơn Bác Mandy rất nhiều. Rất tiếc buổi họp mặt hôm nay Tư Ếch tui không dự được (tiếc lắm lắm....!). Nghe thông tin anh em dự đều rất vui và có kết quả tốt.

Tư Ếch bày đặt học đòi thiên hạ đọc châm.....gì đó ngôn....Mỗi ngày chúng ta thành công, chúng ta sẽ có chuỗi ngày thành công! Và, hạnh phúc là quá trình, không phải kết quả đạt được.

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé.

Đậu xanhBLUE SKY thích nội dung này.
  4. Chao Ngay Moi

Chao Ngay Moi Thành viên mới

Hay quá Bác ạh! Em ủng hộ tinh thần lạc quan của các Bác. Ừh thì mình cứ chơi hết mình vì đam mê.
    Chúc các bác luôn vui nhé!

BLUE SKY, Tu Ech Sai GonĐậu xanh thích nội dung này.
  5. Người tình

Người tình Thành viên mới

bác Chao Ngay Moi này có đam mê thật ko mà cũng vỗ tay nhiều dữ,...Bác Mandy Chung ơi, thấy bác thích nhận xét quá bác xem xem khẩu khí của bác này thuôc thễ loại nào dậy...

Chao Ngay MoiTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  6. Chao Ngay Moi

Chao Ngay Moi Thành viên mới

Bác Người Tình nói chí phải... đam mê thật hay không thì phải thực hiện mới biết được, hay ít ra thì góp tính tích cực bằng giải pháp cho sự phát triển của diễn đàn này, chứ nói không thì ai nói cũng được phải không các bác Mandy Chung, Người Tình nhỡ?????