1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

[Vui 8 Tháng 3] Mừng Quốc Tế Phụ Nữ - Happy women's day

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi PhiHDN, 8/3/13.

1. PhiHDN

PhiHDN Administrator
    chiến sĩ diệt spam

Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8 tháng 3 (March 8). Xin chúc các mem nữ nhà ta một ngày vui tươi hạnh phúc.
    Xin chia sẻ cùng mọi người một chút về phụ nữ.

Đầu tiên chúng ta nhắc đến vai trò của người phụ nữ. "Họ có thể mang lại sự cân bằng cho cuộc sống của bạn"

Chắc không cần nói gì mọi người cũng hiểu :)

Đàn ông giống bluetooth, họ kết nối với bạn khi bạn ở gần, nhưng sẽ tìm kiếm những "thiết bị" khác khi xa bạn. Phụ nữ lại giống Wi-Fi, họ luôn thấy tất cả những "thiết bị" đang sẵn sàng, nhưng chỉ kết nối với cái mạnh nhất.

Hãy xem cách mà phụ nữ và đàn ông cùng nhìn màu sắc. Bạn có thấy giống cái ampli ở trên không?

Một vài thống kê nhỏ về tài chính giữa phụ nữ và đàn ông.

Tình bạn giữa những người phụ nữ, nếu một người phụ nữ đi qua đêm, sáng hôm sau cô ta nói với chồng rằng cô đã ngủ ở nhà bạn. Anh chồng gọi cho 10 người bạn thân nhất của vợ và tất cả họ đểu không hề biết về chuyện đó.
    Thế còn tình bạn giữa những người đàn ông, nếu một người đàn ông đi qua đêm, sáng hôm sau về nói với vợ ngủ ở nhà bạn. Cô vợ cũng gọi cho 10 người bạn thân nhất của chồng. Có đến 8 người trong số họ xác nhận có chuyện đó. Hai người còn lại khẳng định anh ấy vẫn còn đang ngủ ở nhà họ.

Những bức ảnh trên chỉ xem cho vui thôi nhé. Dù sao thì cũng mong rằng những người phụ nữ chúng ta yêu, chúng ta quen và chưa quen luôn mang lại sự "cân bằng" cho cuộc sống của chúng ta.

BLUE SKY, Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  2. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Một "nghiên cứu" rất thú vị!

dinhquocvnBLUE SKY thích nội dung này.
  3. buggy

buggy Thành viên CaravanVN

Các cấp độ của Stress

-Bạn cho một cô gái trẻ xinh đẹp đi nhờ xe. Đột nhiên cô ấy ngất trên xe bạn và bạn đưa cô ấy tới bệnh viện.

Đó là stress

-Tại bệnh viện, bác sĩ báo cô gái đang có thai và chúc mừng bạn sắp thành cha. Bạn không nhận là cha đứa bé, nhưng cô gái cứ bảo bạn là cha đứa bé.

Đó là rất stress

-Bạn yêu cầu kiểm tra ADN để chứng minh bạn không phải là cha đứa bé. Sau khi kiểm tra, bác sĩ kết luận bạn bị vô sinh bẩm sinh

Đó là cực kỳ stress, nhưng mà còn may...

-Trên đường về nhà, bạn nghĩ về 3 đứa con của mình.

Đó là: =)))))))))))))))))))))))))))))))))

- - - Updated - - -

Nghiên cứu về stress đó bác Tư. Kết luận lại là đừng bao giờ đi thử ADN, nhận đại cho rồi :))))

BLUE SKYPhiHDN thích nội dung này.
  4. PhiHDN

PhiHDN Administrator
    chiến sĩ diệt spam

đọc xong chuyện bác buggy kể em thật sự stress

BLUE SKY thích nội dung này.
  5. BLUE SKY

BLUE SKY Thành viên CaravanVN

Ka ka ka.... hay quá bác Buggy! Rút cơm nguội... mai mốt rơi vào tình huống này em xin nhận đại cho khỏi stress!!!!!

dinhquocvn thích nội dung này.