1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Offline chuyến Caravan Chinh phục 4 cực Tổ Quốc

Thảo luận trong 'Hẹn hò Offline' bắt đầu bởi buggy, 26/11/13.

1. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Hay quá....cả nhà mình quyết 21-22/12 thì tụi Em có mặt để tha hồ mà nhậu ăn mừng cùng cả nhà rồi!:covu::covu::covu:

Scorpio, BLUE SKY, Rampart2 người khác thích nội dung này.
  2. buggy

buggy Thành viên CaravanVN

Ngày 21-22/12 cũng là cuối năm rồi, hay em đổi là Year - End Party của diễn đàn nhé.

Đậu xanh, SalaVTTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  3. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Em xin phép Bác buggy ; Bác NGUYEN T và các chiến binh đoàn CaravanVN Chinh Phục 4 Điểm Cực cùng cả nhà CaravanVN thân mến.

Trước là cũng có chút việc vừa riêng và cũng vừa công cho nhà CaravanVN chúng ta tại Đắk Nông. Nhân tiện nhà mình cũng có ý định tổ chức Offline Chuyến 4 điểm cực, theo đề nghị của Bác buggy tổ chức Year - End Party, vấn đề là địa điểm tổ chức đang "hot" ở Vũng Tàu.

Em mạng phép đề nghị cả nhà đổi giúp Em qua địa điểm Đắk Nông để cùng Offline; Year - End Party luôn. Chương trình Em xin post lên thớt mới là: Chương trình Caravan Mừng Đắk Nông Tròn 10 Tuổi.

Đây là chương trình rất hấp dẫn về nội dung + mối quan hệ Nam Tây Nguyên, nên Em nhờ cả nhà cùng hỗ trợ giúp Em nhé!

P/s: Chờ Bác buggy và Bác NGUYEN T lâu quá, Em phải đưa chương trình lên trước!

phonglan, dinhquocvn, BLUE SKY1 người khác thích nội dung này.
  4. buggy

Em đã đọc Chương trình của bác Tư, theo em hai chươnh trình này có thể kết hợp với nhau để g/q mọi vde.

Thứ nhất offline 4 Cực nghị quyết đưa ra là phải đông đủ thành viên, nhưng nếu đi Dak Nông vào thứ 6 ko phải ai cũng đi dc.
    Thứ hai Đăk Nông chỉ diễn ra vào ngày thứ 6, Thứ 7 ko có gì đặc sắc nên chúng ta có thể quay xe về VT chơi T7 & CN.
    Thứ 3 là nguyên tắc chuyến đi 4 cực đề ra là đa số thắng thiểu số nên thực sự là em & NguyenT ko hề có quyền quyết thay đổi địa điểm off 4 cực nếu ko có ý kiến của đa số anh em.

Vậy chúng ta sẽ lồng ghép 2 ct vào nhau để mọi người tuỳ nghi chọn lựa cái mình thích ạ

Cám ơn tất cả.

phonglan, Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  5. NGUYEN T

NGUYEN T Thành viên CaravanVN

Do có chương trình đi Đăk Nông của bác Tu Ech Sai Gon mới đưa lên. Để chương trình OFF 4 CỰC theo kế hoạch và chương trình mới có ý nghĩa, và không ảnh hưởng đến hoạt động chung của diễn đàn. Đề xuất của em, NGUYEN T như thế này:
    Các thành viên diễn đàn sẽ đăng ký 1 chương trình chung: Đak Nông - Vũng Tàu, nhưng chia là 3 nhóm:
    1- Nhóm 1: THAM GIA OFF VŨNG TÀU. Sẽ về thẳng Vũng Tàu, không tham gia đi Đak Nông. Nhóm này sẽ hội quân ở Vũng Tàu theo chương trình đã định và sáng 21/12 Thứ Bảy. NGhỉ ngơi, tắm biển và đợi nhóm 2.
    2- Nhóm 2: THAM GIA ĐAK NÔNG + OFF VŨNG TÀU. Sẽ hội quân và xuất phát lên Đak Nông vào sáng Thứ Sáu 20/12. Tham gi chương trình ở Đăk Nông chiều và tối 20/12. Sáng 21/12 rời Đăk Nông sớm để về Vũng Tàu (Hoặc về trong đêm nếu "máu"). Sau đó sẽ hội nhập nhóm 1 đang ở Vũng Tàu.
    Chiều 21/12 Chương trình OFF 4 CỰC bắt đầu theo đúng kế hoạch.
    3- NHÓM 3: CHỈ THAM GIA ĐĂK NÔNG. Thực hiện theo chương trình bácTu Ech Sai Gon đã lên, hoặc tùy nghi khám phá Đăk Nông.

Theo em, chương trình như vậy đảm bảo dung hòa được hoạt động theo kế hoạch của ccs thành viên Diễn Đàn đã lên từ trước. Các bác nhà ta, ai có ý kiến gì hay hơn cữ bóng bàn tiếp nhé.
    Nếu không có ý kiến phản đối, em trân trọng đề nghị 2 bác Tu Ech Sai Gonbuggy có thể kết hợp sửa đổi lại chương trình. Các thành viên có khả năng tham gia được gói ăn chơi nào sẽ đăng ký theo gói đó.
    Thanks cả nhà.

Scorpio, phonglan, Tu Ech Sai Gon1 người khác thích nội dung này.
  6. vvt64

vvt64 Thành viên CaravanVN
    sống trên đời,phải có 1 tấm chồng..quên..1 tấm lòng.,để làm gì ..em biết không..

Em tham gia nhóm 2 :-"

phonglanTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  7. vvt64

sống trên đời,phải có 1 tấm chồng..quên..1 tấm lòng.,để làm gì ..em biết không..

mấy bác vũng tàu ..hiếu khách nắm..anh em mình ra thăm mấy bác ý care mà chẳng cho..share đâu..nhất là bác 7,ăn toàn cu ghẹ thay cơm..mình ra ăn ké mấy cái càng là..no rồi..:cuoideu:

Scorpio, phonglanTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  8. buggy

Kỳ này bác Voi leo đồi cát nhé, ko cho làm phóng viên.

Đậu xanh, phonglanTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  9. vvt64

bác Bú tài trợ giải thưởng to to vào..em tham gia ngay ạ:leluoi:

Scorpio, Đậu xanh, phonglan1 người khác thích nội dung này.