1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Giải Bóng Bàn Lần Thứ I - Cúp CaravanVN 2013

Thảo luận trong 'Sự kiện CaravanVN' bắt đầu bởi CaravanVN, 28/9/13.

1. CaravanVN

CaravanVN www.caravanvn.com
    Ban Quản Trị Người Phát Ngôn www.caravanvn.com

Theo đề nghị của các anh, chị thành viên diễn đàn CLB CaravanVN. Chúng tôi xin được phép thông báo Sự kiện thể thao đầu tiên của CLB CaravanVN: Giải Bóng Bàn Lần Thứ I - Cúp CaravanVN 2013.

Nội Dung giải Bóng Bàn Lần Thứ I - Cúp CaravanVN 2013

1- Tên giải: Giải Bóng Bàn Cúp CaravanVN 2013.
    2- Thời gian diễn ra giải đấu từ: 25/10/2013 đến 27/10/2013.
    3- Thời gian các vận động viên đăng ký tham gia thi đấu: Từ ngày ra thông báo đến hết ngày 15/10/2013.
    4- Hình thức thi đầu: Tùy theo số lượng vận động viên đăng ký tham dự sẽ chia làm nhiều bảng hay 1 bảng để thi đầu; cũng như hình thức thi đấu (Đấu loại trực tiếp hay vòng loại tính điểm).
    5- Trọng tài giải: Được mời từ các giải đầu quốc gia, uy tín, chuyên nghiệp.
    6- Kinh phí tổ chức giải: Xã hội hóa. Kính mời các nhà tài trợ, các mạnh thường quân nhiệt tình tham gia tài trợ ủng hộ giải.
    7- Địa điểm tổ chức giải: Tại nhà Bác Nguyên Tê (Theo đề nghị tài trợ của Bác Nguyên Tê).

Thân mời các thành viên đại gia đình CLB CaravanVN nhiệt tình tham gia hoạt động thể thao đầu tay của CLB CaravanVN nhà mình. Giải Bóng Bàn Cúp CaravanVN 2013.

quocgia, phonglan, dinhquocvn2 người khác thích nội dung này.
  2. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Hay quá, các Bác quocgia ; Bác buggy ; Bác NGUYEN T ; Bác Mr.Nguyen ;.....nhanh chân đăng ký tham gia giải đấu đi các Bác ơi...! Mời các Bác ở VT lên Sài Gòn tham gia giải luôn cho vui các Bác ơi.

Chúc cả nhà CLB CaravanVN cuối tuần vui vè!

quocgia, dinhquocvnBLUE SKY thích nội dung này.
  3. Sabaidee

Sabaidee Thành viên CaravanVN
    Cuộc đời là những chuyến đi

Em biết đánh sơ sơ đăng ký đc ko BTC?

Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  4. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator
    Ban Quản Trị Chi Hội Đồng Nai

Vậy là các bác ở Đồng Nai được làm trọng tài rồi. Bác NGUYEN T cũng làm trọng tài luôn nghen. :battay: :cuoidaubung: :cuoidethuong: :cuoideu: :dauhang: :da: :chem:

quocgiaTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  5. NGUYEN T

NGUYEN T Thành viên CaravanVN

Theo em tổ chứ tại Cty Nam Phương là chuẩn nhất! Hoặc nhân chuyến off tuần tới, mình tổ chức luôn! Chứ tổ chức ở nhà em, rồi em lại giành huy chương vàng thì ngại quá!

quocgia, dinhquocvnTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  6. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Bác Tê tự tin quá nghen! Hôm nhậu hàu Em nghe nhiều cao thủ nhà mình còn chấp nhau cả....cánh....tay nữa là....! Bác Tê lại bảo về nhà Bác mà đánh..... thì.....khỏi phải nhặt bóng mà Bác Tê ơi! Mình vậy cho nó....lành Bác nhé!

quocgia, BLUE SKYdinhquocvn thích nội dung này.
  7. vvt64

vvt64 Thành viên CaravanVN
    sống trên đời,phải có 1 tấm chồng..quên..1 tấm lòng.,để làm gì ..em biết không..

Em nói thiệt nhe gì chứ bóng bàn thì các bác chơi sao lại em..các bác phải bắt cái ghế cho em ngồi ở góc,đồng thời cột 2 chân lại ,vậy may ra mới có cửa..huề được em các bác nhá :cuoideu:

quocgiadinhquocvn thích nội dung này.
  8. MikeNguyen

MikeNguyen Thành viên CaravanVN
    Nghe khong gian tieng yeu thuong nhieu

Em xin đăng ký đầu tiên nhé.....nếu có chết cũng là Anh hùng phải kg các bác ......:yy69:

quocgia, Tu Ech Sai Gon, vvt642 người khác thích nội dung này.
  9. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator
    Ban Quản Trị Chi Hội Đồng Nai

Theo em thì nhà mình nên tổ chức ở Tao Đàn, nhà mình mặc đồng phục thi đấu nhìn cũng lôi cuốn lắm cả nhà ơi.

quocgiaphonglan thích nội dung này.
  10. Mr.Nguyen

Mr.Nguyen Thành viên mới
    Đi một ngày đàng, học một sàng khôn; Thêm được một người Bạn là bớt được một kẻ thù..

Nhà Em cũng có sân bóng bàn, sân cầu lông tiêu chuẩn, nếu các Bác hổng chê thì cứ trưng dụng nhé, chỉ có 1 yêu cầu duy nhất là các VĐV và CĐV khi ghé tệ xá phải sử dụng phương tiên giản đơn như xe 2 bánh hoặc càng gọn nhẹ càng tốt vì nhà Em hổng có chỗ đậu xe bốn bánh, heheheee...:cuoidethuong:

quocgia, dinhquocvn, Tu Ech Sai Gon2 người khác thích nội dung này.