1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Mời Tham Dự Caravan Mừng năm Mới 2013 (Tống Cựu - Nghinh Tân)

Thảo luận trong 'Thông báo & Đăng ký' bắt đầu bởi Tu Ech Sai Gon, 18/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Tư Ếch tui bấm ngón tay, nhìn lên trời tính thiên văn....thấy cũng sắp hết năm! Tư Ếch có đề nghị này các bác ủng hộ Tư Ếch với nha. Tư Ếch tính anh em diễn đàn mình sẽ làm chương trình tổng kết năm 2012 tại Thác Bà, không biết ý kiến các bác thế nào. Chúng ta sẽ đi thứ 7, chủ nhật về. Cắm trại tại Thác Bà là 1 trải nghiệm không thể quên được đâu các bác ơi. Bãi cắm trại ngay bên cạnh dòng suối Thác Bà. Vừa có rừng nguyên sinh, vừa có thác, lại có thể bắt cá suối thích thú vô cùng (Lần trước, Tư Ếch cùng vài đã thử bắt cá ở đây rồi, nhiều vô số kể, dem chiên xù thì chời ơi....là chời luôn..... Ngày hôm sau, có bác nào thích ốp dớt thì mình chạy về Tân Uyên, tha hồ mà chơi luôn....

thac ba.
    Thác Bà tuyệt đẹp

thac ba 2.

thac ba 1.
    Dòng suối ngay chân Thác Bà, nơi ta có thể cắm trại....tuyệt vời các bác ơi...

Thời gian dự kiến là thứ bảy, chủ nhật, ngày 19 + 20/01/2013. Các bác cho ý kiến giúp Ếch với nha. Anh Em mình làm 1 chuyến hoành tá...tràng luôn cho vui nhà vui cửa các bác ơi.

Các bác nhanh chóng đặt gạch nhé.....

CRV-2, Han Lee, doan_thu3 người khác thích nội dung này.
  2. BLUE SKY

BLUE SKY Thành viên CaravanVN

Chương trình hấp dẫn quá Bác Tư Ếch ơi! Ble Sky mún đặt gạch liền nhưng chưa biết lúc đó còn sống không? Sợ là không qua nổi con trăng này quá.... :)

Han Lee, doan_thu, Đậu xanh1 người khác thích nội dung này.
  3. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Các bác ơi, sao không thấy các bác nhà mình cho ý kiến chuyến Thác Bà - Tổng kết năm 2012 và đón Mừng năm mới 2013. Tư Ếch rất mong các bác tham gia ý kiến nhiềunhiêu2 các bác nha.

Chúc các bác một ngày làm việc hiệu quả, vui vẻ.

Han LeeBLUE SKY thích nội dung này.
  4. anhkiet

anhkiet Thành viên CaravanVN

hihi, chắc anh em đợi tối T6 offline rồi quăng gạch luôn đó bác Tư Ếch ạ hihi :)

Han Lee, BLUE SKYTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  5. doan_thu

doan_thu Thành viên mới
    "Tay nâng chén rượu lên đầu núi, Xin quá giang anh đến cuối đời"... Uống rượu, làm thơ, giang hồ nửa buổi.

Để xem là có qua được con trăng ngày mai không Bác 4 ơi, bữa nay thấy còn êm êm quá hà. ^^ chắc hông có gì đâu, mà trời có sập xuống cũng có nhà cao tầng và cột điện đỡ oy, yên tâm ngày mơi tình tang offline.

Tu Ech Sai Gon, Đậu xanh, Han Lee1 người khác thích nội dung này.
  6. Đỗ Quỳnh Phương

Đỗ Quỳnh Phương Thành viên mới

hehe vụ này ổn nè bác Tư ơi,kinh phí thế nào để em còn bít đường xin tài trợ từ ngân hàng mama và papa ạ

Tu Ech Sai GonBLUE SKY thích nội dung này.
  7. Người tình

Người tình Thành viên mới

Bác Đỗ Quỳnh Phương còn được ngân hàng đó tài trợ ah, sướng nghen. Theo tui biết thì đi từ đây đến tánh linh không xa, mà dã ngoại kiểu này Anh em góp lại thì 1 người chừng vài trăm, nhưng bác muốn xin tài trợ bao nhiêu mà chả được...Dư 1 chút thì đãi Anh em càng tốt :cool::p

8. BLUE SKY

Bác Người Tình chuyến này tham gia chung với anh em cho vui nhà vui cửa Bác nhé! Chuyến Phú Quốc Bác có đi không ạh?

Tu Ech Sai GonNgười tình thích nội dung này.
  9. Người tình

Người tình Thành viên mới

qua khỏi ngày tận thế rồi!!! Chắc tui sẽ cố gắng đu theo mấy bác làm 1 chuyến tống cựu nghinh tân cho vui cửa vui nhà nghen

10. BLUE SKY

Hay quá! Vậy chuyến này giao lưu được bác Người Tình rồi, đêm sẽ nhậu tới sáng nhé các Bác!

Tu Ech Sai Gon thích nội dung này.
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.