1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này
  2. Một chương trình hoành tráng đã được bật mí, Caravan Phượng Hoàng Cổ Trấn - Trương Gia Giới - Dương Sóc. Khách hãy nhanh tay đăng ký và hoà mình vào không khí lễ hội nhé.
    Bỏ qua thông báo này

Góp Ý Xây Dựng Diễn Đàn CLB Caravan Phát Triển Bền Vửng

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Hướng Dẫn - Góp ý xây dựng CaravanVN' bắt đầu bởi Tu Ech Sai Gon, 17/3/13.

1. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Thành viên CaravanVN
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Với ước mong diễn đàn của anh em mình ngày càng phát triển, ngày càng nhiều thành viên, anh em admin có ngồi lại với nhau để tính kế....., tính suốt cả buổi trời cũng không "ra được" định hướng phát triển diễn đàn! Cuối cùng anh em gút lại 1 điều duy nhất, diễn đàn muốn phát triển bền vững, làm sao mỗi thành viên thấy diễn đàn đó chính là diễn đàn của mình để yêu nó, cưng nó và chăm lo cho nó! Nhưng nói thiết là làm sao để được điều đó, anh em bí hết....!

Thay mặt anh em admin diển đàn clbcaravan.com, Kính mong anh, chị, em và các bạn tham gia tư vấn, hỗ trợ hết mình để diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển, không chỉ tạo sân chơi Caravan để anh em mình giải trí, giảm stress, khám phá những điều thú vị quanh ta....mà còn là ngôi nhà chung của anh em chúng ta, trong đó chúng ta được yêu thương, chia sẻ, hỗ trợ nhau, cùng nhau phát triển, cùng nhau tiên bộ...!

Kế hoạch trong 6 tháng đầu năm 2013, anh, chị, em và các bạn mình cùng giới thiệu để nhiều người biết diễn đàn và đăng ký thành viên, để diễn đàn chúng ta đạt con số thánh viên là 500, số lượng hoạt động thường xuyên 75% thành viên là bước thành công đầu tiên của anh, chị, em và các bạn mình rồi.

Hết 2013 diễn đàn chúng ta sẽ có những quảng cáo đầu tiên, chi phí quảng cáo thu về 1 phần sẽ làm chi phí duy trì diễn đàn (duy trì domain, host...), 1 phần trả lương cho 2 admin đang làm công tác duy trì, phát triển dễin đàn, phần còn lại sẽ đưa vào phần hỗ trợ chi phí trong các chuyến đi của các thành viên diễn đàn (Tất cả các khoản thu và chi chúng ta sẽ công khai trên diễn đàn để các thành viên cùng biết).

Rất mong quý anh, chị, em và các bạn đồng tâm phát triển!

Rampart, Chăm pa, Sabaidee4 người khác thích nội dung này.
  2. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator
    Ban Quản Trị Chi Hội Đồng Nai

Hay quá bác Ếch ơi, diễn đàn mình còn non trẻ nên rất cần sự chung sức của các bạn thành viên, 1 cây làm chẳng nên non. Để hưởng ứng lời kêu gọi của bác Ếch, Q sẽ gửi ý kiến đóng góp qua email, admin post địa chỉ email lên nhé.

moc chau, Đậu xanh, Chăm pa2 người khác thích nội dung này.
  3. PhiHDN

PhiHDN Administrator
    chiến sĩ diệt spam

Mọi ý kiến đóng góp xin gửi về clbcaravan@gmail.com hoặc admin@clbcaravan.com.

moc chau, Đậu xanh, Chăm pa3 người khác thích nội dung này.
  4. buggy

buggy Thành viên CaravanVN

Bác Tư cứ tổ chức nhiều Tour Caravan độc đáo vào là diễn đàn đông khách ngay.

moc chau, BLUE SKY, Chăm pa3 người khác thích nội dung này.
  5. Tu Ech Sai Gon

Ếch sẽ cố gắng hết sức, nhưng vẫn phải trông nhờ vào sự hỗ trợ tích cực của các Bác thì mọi việc mới thành công được! Một cây làm chẳng nên non, nhiều cây chụm lại....thì nên 1 rừng....hi....hi....

BLUE SKY, Chăm pa, dinhquocvn1 người khác thích nội dung này.
  6. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator

Em đã gửi ngu kiến qua mail rồi đó, bác admin chịu khó nghiên cứu nhé :hyvong:

Chăm pa, BLUE SKY, Đậu xanh2 người khác thích nội dung này.
  7. Tu Ech Sai Gon

Cám ơn Bác dinhquocvn nhiều lắm! Lửa của Bác mà truyền được đến từng thành viên mình thì chắc chắn diễn đàn mình sẽ vững bước phát triển rồi!

Thay mặt anh em admin, cám ơn Bác dinhquocvn thật nhiều. Chúc Bác luôn gặt hái được nhiềiu thóc để luôn sánh bước cùng các chương trình của diễn đàn nha!:cheers::cheers:

Chăm pa, BLUE SKY, Đậu xanh1 người khác thích nội dung này.
  8. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator

Admin cho hỏi sao dạo này vào diễn đàn load chậm quá, host nhà mình đặt ở VN hay bên ngoài vậy?

Tu Ech Sai GonĐậu xanh thích nội dung này.
  9. PhiHDN

PhiHDN Administrator
    chiến sĩ diệt spam

Host đặt ở US bác ơi.

Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  10. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator

Sao ko đặt ở VN truy xuất cho nhanh, thông tin mà cứ chạy vòng vòng thì lâu là phải rồi, chưa kể là mỗi lần cáp đi quốc tế bị đứt là lắc như bão cấp 12.

PhiHDN, Tu Ech Sai GonĐậu xanh thích nội dung này.