1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Gia Đình CaravanVN Tham Dự Lễ Kỷ Niệm 10 Năm Thành Lập Tỉnh Đắk Nông

Thảo luận trong 'Thông báo & Đăng ký' bắt đầu bởi Tu Ech Sai Gon, 4/12/13.

1. Tu Ech Sai Gon

Tu Ech Sai Gon Administrator
    Hãy lái lên phía trước, nơi đó là cả bầu trời xanh.....

Đắk Nông, lạ mà lại rất quen với gia đình CaravanVN chúng ta, với vài lần làm công tác xã hội, vài chục lần khảo sát thiết kế tour cho Đắk Nông, vài chục lần đưa khách đến..... Với vài chục con thác lớn nhỏ, có thể nói Đắk Nông sở hữu tài sản vô cùng quý giá của Mẹ Thiên Nhiên ban tặng, những thác nước hùng vĩ, in đậm trong tâm trí dù chỉ 1 lần đặt chân đến...Dray Sáp, Trinh Nữ, Gia Long....!

Nay, Đắk Nông lại dang tay gọi mời những thành viên của diễn đàn Caravan Việt Nam chúng ta lời mời nồng ấm nhất của người con Núi rừng Nam Tây Nguyên đến cùng chung vui với sự kiện Đắk Nông tròn 10 tuổi.

Em thay mặt BTC chương trình Lễ Kỷ Niệm Đắk Nông Tròn 10 Tuổi thân mời tất cả thành viên của Diễn đàn Caravan Việt Nam chúng ta cùng tham dự sự kiện trọng đại này.

Chương trình Caravan Mừng Đắk Nông Tròn 10 Tuổi

Ngày 20/12/2013: Sài Gòn - Đắk Nông
    05:30:
    Xuất phát tại 58C Hoàng Hoa Thám, P.7, Q.BT, TP.HCM (Anh Em Chi Hội CaravanVN Vũng Tàu và Chi Hội CaravanVN Đồng Nai sẽ hội quân tại Ngã Ba Cổng Xanh lúc 06:45). Ăn sáng tại Đồng Xoài.
    Tiếp tục hành trình đến Đắk Nông (bao chạy).
    15:00: Đoàn có mặt tại Thác Dray Sáp tham dự chương trình tham quan, khảo sáy cụm Thác Dray Sáp - Gia Long.
    Ăn chiều.
    Đoàn CaravanVN tham dự chương trình "Đêm Dray Sáp Huyền Thoại". Đây là chương trình đinh của Lễ Kỷ Niệm Đắk Nông tròn 10 Tuổi.
    Nghỉ đêm.

Ngày 21/12/2013: Đắk Nông - Sài Gòn
    Đoàn Viếng Thiền Viện Trúc Lâm Đạo Nguyên Nâm Nung. Tham quan Thác Lưu Ly, thác Liêng Nung.
    Ăn trưa tại Gia Nghĩa.
    Đoàn khởi hành về lại Sài Gòn. kết thúc chuyến Caravan Mừng Đắk Nông Tròn 10 Tuổi.

Thành viên đăng ký tham dự chương trình yêu cầu phải là thành viên chính thức của Diễn đàn CaravanVN.

Hạn chót đăng ký và đặt gạch 12/12/2013.
    Đặt gạch 500.000 đ/thành viên.
    Chương trình WCWS.
    Thành viên diễn đàn đăng ký lưu ý ghi rõ số lượng tham dự + xe tham dự.

Đăng Ký Chương trình Caravan Mừng Đắk Nông Tròn 10 Tuổi
    - Tư Ếch: Em Na. 3L.
    - ......
    -......
    -......
    -.....

dinhquocvn, BLUE SKYvvt64 thích nội dung này.
  2. vvt64

vvt64 Thành viên CaravanVN
    sống trên đời,phải có 1 tấm chồng..quên..1 tấm lòng.,để làm gì ..em biết không..

Cho em đi với 1L

Tu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  3. buggy

buggy Thành viên CaravanVN

Em đã đọc Chương trình của bác Tư, theo em hai chươnh trình này có thể kết hợp với nhau để g/q mọi vde.

Thứ nhất offline 4 Cực nghị quyết đưa ra là phải đông đủ thành viên, nhưng nếu đi Dak Nông vào thứ 6 ko phải ai cũng đi dc.
    Thứ hai Đăk Nông chỉ diễn ra vào ngày thứ 6, Thứ 7 ko có gì đặc sắc nên chúng ta có thể quay xe về VT chơi T7 & CN.
    Thứ 3 là nguyên tắc chuyến đi 4 cực đề ra là đa số thắng thiểu số nên thực sự là em & NguyenT ko hề có quyền quyết thay đổi địa điểm off 4 cực nếu ko có ý kiến của đa số anh em.

Vậy chúng ta sẽ lồng ghép 2 ct vào nhau để mọi người tuỳ nghi chọn lựa cái mình thích ạ

Cám ơn tất cả.

Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  4. NGUYEN T

NGUYEN T Thành viên CaravanVN

Chương trình rất hay cả nhà ạ! Nhưng nếu như tìm cách kết hợp chương trinh này với chương trình Off Vũng Tàu tổng kết chuyến đi 4 cực được là hay nhất. Như vậy diễn đàn sẽ gom vào 1 mối, không chương trình nào phải hủy hoặc trục trặc hết.
    Theo em, chỉ lên Đak Nông vào ngày 20 tham dự lễ hội, sau đó ngủ lại hoặc "máu" thì chạy xuyên đêm về chỗ nào đó h hay hay, sáng 21 đoàn chạy thẳng về Vũng Tàu, như vậy nội dung và ý nghĩa của cả 2 ct vẫn rát trọn vẹn.
    Bác Tu Ech Sai Gonbuggy xem xét nhé!
    Thanks các bác!
    :battay::sayme:

Rampart, Tu Ech Sai Gondinhquocvn thích nội dung này.
  5. buggy

CT Đắc Nông là Ct Giao Lưu với tỉnh bạn chứ ko có Gala Dinner cho riêng nhà Caravan. Cuối năm chúng ta cũng cần 1 buổi giao lưu cả nhà, nhất là đội chiến binh nhịn rượu cả 10 ngày, phải có đc bữa nhậu cho thoả lòng.

6. Sabaidee

Sabaidee Thành viên CaravanVN
    Cuộc đời là những chuyến đi

Chít cha quên mất ngày ấy em lỡ hứa dẫn vợ con đi chơi gòi hix hix nếu mấy bác không phản đối cho em xin phép dẫn vợ con đi ra măt cả nhà đuoc không ah? Sẵn em điinh chính lại giới tính em cái chứ bữa giờ em lỡ làm lố quá các bác hiểu nhầm em :)

7. NGUYEN T

Bị :chem: rồi hả?

RampartTu Ech Sai Gon thích nội dung này.
  8. buggy

Dẫn đi , dẫn đi. SunSG cũng dẫn vợ con đi đó :).

9. dinhquocvn

dinhquocvn Moderator
    Ban Quản Trị Chi Hội Đồng Nai

Đọc chương trình Đắc Nông thấy hay quá, nhưng tình cảnh em bây giờ đang căng cứng, thôi thì đành hóng cả nhà vậy, hic hic

Sabaidee đâu cần phải xác định giới tính làm gì, trong diễn đàn là .... còn ngoài đời là chuẩn men rùi.

10. NGUYEN T

Đề xuất của NGUYEN T thế này:
    Các thành viên diễn đàn sẽ đăng ký 1 chương trình chung: Đak Nông - Vũng Tàu, nhưng chia là 3 nhóm:
    1- Nhóm 1: THAM GIA OFF VŨNG TÀU. Sẽ về thẳng Vũng Tàu, không tham gia đi Đak Nông. Nhóm này sẽ hội quân ở Vũng Tàu theo chương trình đã định và sáng 21/12 Thứ Bảy. NGhỉ ngơi, tắm biển và đợi nhóm 2.
    2- Nhóm 2: THAM GIA ĐAK NÔNG + OFF VŨNG TÀU. Sẽ hội quân và xuất phát lên Đak Nông vào sáng Thứ Sáu 20/12. Tham gi chương trình ở Đăk Nông chiều và tối 20/12. Sáng 21/12 rời Đăk Nông sớm để về Vũng Tàu (Hoặc về trong đêm nếu "máu"). Sau đó sẽ hội nhập nhóm 1 đang ở Vũng Tàu.
    Chiều 21/12 Chương trình OFF 4 CỰC bắt đầu theo đúng kế hoạch.
    3- NHÓM 3: CHỈ THAM GIA ĐĂK NÔNG. Thực hiện theo chương trình bác Tu Ech Sai Gon đã lên, hoặc tùy nghi khám phá Đăk Nông.

Theo em, chương trình như vậy đảm bảo dung hòa được hoạt động theo kế hoạch của ccs thành viên Diễn Đàn đã lên từ trước. Các bác nhà ta, ai có ý kiến gì hay hơn cữ bóng bàn tiếp nhé.
    Nếu không có ý kiến phản đối, em trân trọng đề nghị 2 bác Tu Ech Sai Gonbuggy có thể kết hợp sửa đổi lại chương trình. Các thành viên có khả năng tham gia được gói ăn chơi nào sẽ đăng ký theo gói đó.
    Thanks cả nhà.