1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này

Cho hỏi đã ai đi đường 14C chưa???

Thảo luận trong 'Caravan trong nước' bắt đầu bởi Rampart, 20/6/16.

1. Rampart

Rampart Thành viên CaravanVN

Như tiêu đề thứ 6 này ngày 24/6/16 Nhà em cùng 1 nhà bạn cùng đi về xã Ea mơ thuộc huyện Ea súp - daclak, lần trước em đi từ Bản Đôn lên đến Ea súp đường tốt nhưng từ Ea súp lên Ea mơ đường xấu kinh khủng xe gầm cao chưa chắc đi được.
    Cho em hõi có ai đã đi dường 14C từ dacmil tới Ea mơ rồi vào đường 19 về pleiku chưa??? đường xá 14c ra sao thì cho biết với, hoạc cho tư vấn lên đi đường nào để tới Ea mơ dc - Thank nhiều
    P/S: Hình như cung đường này Lân(3 xị đế) và Đình Quốc đi rồi cho ít thông tin nhé - Thank.

thang455411XuanThang thích nội dung này.
  2. 3 Xệ Đí

3 Xệ Đí Moderator
    Đi một ngày đàng - Học một sàng khôn.

Em đã chạy xe máy nguyên con 14C từ Bình Phước - cửa khẩu Bu Prăng đến Ple Kần. Nếu cần tư vấn và xem hình ảnh thì Bác qua em mở máy lên tham khảo. Nhưng đoạn 14C qua Đak Lăk thì em chắc rằng xe không qua được do có khoảng 5 mốc chưa cắm xong với bạn Cam. Lúc em qua đoạn này, cứ 10-15km là có một đồn biên phòng và các đ/c biên phòng phải "bảo tiêu" bọn em từ đồn này sang đồn khác, cứ đến ranh giới 2 đồn là lần lượt bắt tay bàn giao đoàn. Đoạn này căng, chưa kể đường xá cực xấu.

Rampart, vvt64, thang4554111 người khác thích nội dung này.
  3. vvt64

vvt64 Thành viên CaravanVN
    sống trên đời,phải có 1 tấm chồng..quên..1 tấm lòng.,để làm gì ..em biết không..

Hỏi đường thì cứ chú 3 xệ :)

Xuanlynh thích nội dung này.