1. Chào mừng đến với CaravanVN!
    Nếu bạn thấy nơi đây thú vị, tại sao lại không đăng ký tham gia để trao đổi cùng mọi người. :)
    Bỏ qua thông báo này
  2. Một chương trình hoành tráng đã được bật mí, Mừng sinh nhật lần thứ 7 diễn đàn CaravanVN. Khách hãy nhanh tay đăng ký và hoà mình vào không khí lễ hội nhé.
    Bỏ qua thông báo này

Cần tham khảo ngay ý kiến về dòng lốp ATM

Thảo luận trong 'Cảm nhận - Đánh giá' bắt đầu bởi timlong, 6/4/16.

1. timlong

timlong Thành viên mới

Dòng Asuurance Triplemax của Goodyear chạy ngon lành không các bác, nhà ta có bác nào biết tới loại này không, cảm giác lái như thế nào cho em tí ý kiến tham vấn với. Trước giờ em chưa dùng lốp Goodyear bao giờ nên không biết nó có lành tính không đây.

Tại mới vừa mấy ngày trước gần nhà em mới mở cái Autocare chăm sóc xe, thấy cũng to và hoành tráng lắm mà còn đang có chương trình khuyến mãi khai trương mua 3 lốp tặng 1 lốp nên cũng khoái. Em cũng đang có nhu cầu thay mới và nếu feedback tốt là em quất ngay nguyên kiện cho vợ 2 có guốc mới đi cho sướng. Nhà em ở Bắc Ninh, đây hình ảnh cái trung tâm mới mở nè.

2. maiquocan

maiquocan Banned

Trước giờ bác hay đi dòng lốp nào? Nếu đã đi quen thì cứ dòng ấy mà thay. Còn như muốn tìm hiểu thì cứ vào thẳng thì sẽ được tư vấn thôi. Riêng em thì thấy dòng ATM của GY cũng ok và giá cả cũng ổn.

3. AliHung

AliHung Thành viên mới

EM thấy bác hình như cũng quan tâm ATM lắm vì hôm trước bác cũng có hỏi qua rồi. Nếu đợt này đang km thì mua về dùng thử cho nhanh bác ơi.

4. timlong

timlong Thành viên mới

Em cũng tính như thế đó bác. Vì em cũng tính thay luôn bộ lốp mới. Sẵn thấy cũng tiện gần nhà.

5. Khangtra

Khangtra Banned

Hình như GY lại ra chương trình khuyến mãi mua 3 tặng 1 nữa ở các cửa hàng khắp cả nước nữa đó bác. Dạo này làm liên tục mạnh dữ.

6. maiquocan

maiquocan Banned

Chắc GY tính lấy chiến lược này để cạnh tranh với các hãng khác.

7. timlong

timlong Thành viên mới

Hôm trước có thấy quảng cáo trên mạng bác ơi, mà lần này làm hẳn luôn website khuyến mãi riêng nữa. Vừa may em cũng chưa thay lốp :D

8. maiquocan

maiquocan Banned

Thế là đúng nguyện vọng của bác rồi nhé. Mà bác ngâm cứu gì mà lâu quá vậy?

9. AliHung

AliHung Thành viên mới

Bác kỹ đến thế là cùng. Lốp nhà bác đi được bao nhiêu vạn rồi nhỉ?

10. timlong

timlong Thành viên mới

Do em hơi bận rộn công việc nên chưa có thời gian đi thay thôi bác ơi chứ dạo này cũng chẳng ngâm cứu nhiều ngoài xem qua các review của các bác trên mạng.